Monday, October 5, 2026

Nairobi 97.7 Western 89.3 Eldoret 92.3 Kitui 105.6 Taita 94.9 North Rift 84.7 Kibwezi 87.9

RUTO AJIBU GACHAGUA KUHUSIANA NA KURA ZA MLIMA KENYA

Rais William Ruto amemjibu aliyekuwa Naibu Rais Rigathi Gachagua kuhusu madai kuwa ndiye aliyemhakikishia kura za Mlima Kenya katika uchaguzi uliopita.

Akizungumza Kaunti ya Embu, Rais amesema alipata uungwaji mkono kwa kufanya kampeni na kuwashawishi wananchi, akiongeza kuwa atarejea katika kaunti zote za Mlima Kenya kuomba muhula wa pili kwa kuzingatia rekodi ya maendeleo ya serikali yake.

Aidha, Rais amewaonya viongozi wa upinzani dhidi ya siasa za ukabila, akiwatuhumu kwa kujaribu kugawanya taifa kwa misingi ya kikabila.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *