Monday, October 5, 2026

Nairobi 97.7 Western 89.3 Eldoret 92.3 Kitui 105.6 Taita 94.9 North Rift 84.7 Kibwezi 87.9

USWISI YATINGA ROBO FAINALI KWA PENALTI

Uswisi imefuzu kwa robo fainali ya Kombe la Dunia baada ya kuichapa Colombia 4-3 kwa mikwaju ya penalti, kufuatia sare tasa katika muda wa kawaida.

Kipa Gregor Kobel aliibuka shujaa kwa kuokoa penalti muhimu, kabla ya Ruben Vargas kufunga mkwaju wa ushindi na kuipeleka Uswisi hatua ya robo fainali.

Kwa ushindi huo, Uswisi sasa itamenyana na mabingwa watetezi Argentina katika robo fainali ya Kombe la Dunia.

Imetayarishwa na Cyrus Sifuna

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *